சராசரி ஆண்டு வெப்பநிலை 4.8 °C
முழு அதிகபட்ச வெப்பநிலை: 27.4 °C
முழு குறைந்தபட்ச வெப்பநிலை: -24.3 °C
வெயிலான நாட்களின் எண்ணிக்கை: 154 days
மழை நாட்களின் எண்ணிக்கை: 168 days
பனியுள்ள நாட்களின் எண்ணிக்கை: 43 days
பார்க்கவும் Lorasar இன் விரிவான ஆன்லைன் வரைபடம்
* Lorasar ஆர்மீனியா க்கான வானிலை தரவு 2026 ஆண்டுக்கான காலநிலை கண்காணிப்புகளை அடிப்படையாகக் கொண்டது
| ஜன | பிப | மார் | ஏப் | மே | ஜூன் | ஜூலை | ஆக | செப் | அக் | நவ | டிச | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| முழு அதிகபட்ச வெப்பநிலை (°C) | 5.6 | 8.4 | 11.4 | 13.3 | 17.3 | 20.0 | 23.7 | 27.4 | 25.4 | 15.3 | 12.6 | 5.7 |
| சராசரி பகல் வெப்பநிலை (°C) | -0.1 | -3.5 | 6.6 | 8.9 | 12.9 | 17.0 | 20.0 | 23.3 | 17.6 | 12.2 | 6.3 | 2.2 |
| சராசரி வெப்பநிலை (°C) | -6.7 | -8.9 | 1.3 | 3.1 | 7.3 | 12.0 | 14.2 | 17.0 | 11.8 | 6.2 | 1.7 | -2.6 |
| சராசரி இரவு வெப்பநிலை (°C) | -11.6 | -14.7 | -3.4 | -2.5 | 2.2 | 6.7 | 8.3 | 11.2 | 6.7 | 1.5 | -2.1 | -6.8 |
| முழு குறைந்தபட்ச வெப்பநிலை (°C) | -20.3 | -24.3 | -9.4 | -12.7 | -7.4 | 4.4 | 2.8 | 6.3 | 1.1 | -1.5 | -11.7 | -12.8 |
| ஜன | பிப | மார் | ஏப் | மே | ஜூன் | ஜூலை | ஆக | செப் | அக் | நவ | டிச | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| பகல் அதிகபட்ச காலம் (மணி) | 10.0 | 11.0 | 12.0 | 13.0 | 14.0 | 15.0 | 15.0 | 14.0 | 13.0 | 11.0 | 10.0 | 9.0 |
| சராசரி பகல் காலம் (மணி) | 9.6 | 10.6 | 11.9 | 13.3 | 14.5 | 15.1 | 14.8 | 13.8 | 12.5 | 11.1 | 9.9 | 9.3 |
| குறைந்தபட்ச பகல் காலம் (மணி) | 9.0 | 10.0 | 11.0 | 12.0 | 13.0 | 14.0 | 14.0 | 13.0 | 11.0 | 10.0 | 9.0 | 9.0 |
| சராசரி வெயில் காலம் (மணி) | 8.1 | 6.9 | 7.8 | 9.3 | 10.5 | 12.1 | 13.0 | 12.3 | 10.8 | 8.4 | 6.6 | 5.8 |
| மழை (மிமீ) | 3 | 35 | 58 | 91 | 79 | 132 | 49 | 33 | 42 | 43 | 74 | 43 |
| வெயிலான நாட்கள் | 25 | 10 | 9 | 4 | 4 | 4 | 18 | 17 | 15 | 19 | 14 | 15 |
| மழை நாட்கள் | 0 | 0 | 19 | 25 | 26 | 26 | 13 | 14 | 15 | 12 | 13 | 5 |
| பனியுள்ள நாட்கள் | 6 | 18 | 3 | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 11 |
Lorasar ஐப் பார்வையிட சிறந்த நேரம், அதிக வெயில் உள்ள மாதங்கள்:
Lorasar இல் மிகவும் அதிகமான மழையளவு: